Lớp VL Điện Tử 2009A-ĐH KHTN-TPHCM

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
.)..
Bài gởiNgười gởiThờii gian
Đề tài Tốt Nghiệp Thông báo từ BCH Đoàn Khoa AtomTue Dec 11, 2012 1:49 pm
[ TỔNG HỢP]BÀI GIẢNG ROBOT VÀ ĐIỀU KHIỂN Thông báo từ BCH Đoàn Khoa AtomTue Nov 27, 2012 2:32 pm
CODE THÂY NHAN TONG HOP Thông báo từ BCH Đoàn Khoa AtomThu Nov 15, 2012 2:37 pm
IC design Thông báo từ BCH Đoàn Khoa AtomWed Nov 14, 2012 10:08 pm
Chuẩn bị 20t11 Thông báo từ BCH Đoàn Khoa AtomTue Nov 13, 2012 5:41 pm
Mai (13/11/2012) nghỉ môn robot , đónng tiền và chuẩn bị 20/11 Thông báo từ BCH Đoàn Khoa AtomMon Nov 12, 2012 5:26 pm
Gửi bài môn PLC Thông báo từ BCH Đoàn Khoa AtomSat Nov 10, 2012 9:57 am
Đăng ký đề tài tốt nghiệp và điểm TB. Thông báo từ BCH Đoàn Khoa AtomMon Nov 05, 2012 5:41 pm
Thành lập nhóm nghiên cứu và phát triển tên lửa Tp.Hồ Chí Minh Thông báo từ BCH Đoàn Khoa AtomSun Nov 04, 2012 9:44 pm
TÀI LIỆU MÔN ROBOT NGÀY 23 THÁNG 10 Thông báo từ BCH Đoàn Khoa AtomTue Oct 23, 2012 8:03 pm
Thực hành thêm robot Thông báo từ BCH Đoàn Khoa AtomThu Oct 18, 2012 8:56 pm
IC Design_lab 2_bài 5 Thông báo từ BCH Đoàn Khoa AtomThu Oct 18, 2012 7:30 am

Thông báo từ BCH Đoàn Khoa

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin
Admin

Thông báo từ BCH Đoàn Khoa Empty
Bài gửiTiêu đề: Thông báo từ BCH Đoàn Khoa   Thông báo từ BCH Đoàn Khoa EmptyTue Oct 02, 2012 5:41 pm

Thân gửi các bạn BCH Chi đoàn 09,
Mục đích mình gửi mail này nhằm thông báo một số việc đầu năm
1/ Thu đoàn phí 8.000 đồng/người và nộp tất cả cho Đoàn khoa, nếu chi Đoàn nào muốn tổ chức một số hoạt động riêng cho từng chi Đoàn thì thu mỗi bạn 24.000đ và nộp 1/3 lên cho Đoàn khoa. Yêu cầu tất cả Chi đoàn phải hoàn thành việc thu Đoàn phí vào hết tuần này (hạn chót 8/10/2012).

2/ Sắp tới sẽ diễn ra hội nghị BCH mở rộng Đoàn khoa VL-VLKT thì đại biểu khóa 09 được phân bổ tham gia sẽ là 7 đại diện thuộc 7 chuyên ngành như cũ. Hội nghị dự kiến diễn ra vào ngày 28/10/2012 (chủ nhật) lúc 9g00-10g30 phòng sẽ thông báo sau. Vì thời gian cũng ngắn thôi nên các bạn cố gắng sắp xếp để tham gia đầy đủ (mang tính chất bắt buộc).
Để chuẩn bị cho Hội nghị các bạn cần làm trước việc sau: đó là lấy ý kiến của đoàn viên trong Chi đoàn (những tâm tư, nguyện vọng, góp ý, khiếu nại, phản ánh, thắc mắc,....) vì các bạn BCH là đại diện tiếng nói của Đoàn viên góp vào văn kiện trong hội nghị để chúng tôi dựa vào đó tổ chức các hoạt động sao cho phù hợp đúng nguyện vọng của các bạn. Điều này rất quan trọng, là cơ hội để các bạn nói lên ý kiến của mình, mong các bạn tuân theo.
Mình sẽ gửi cho các bạn tài liệu trong hội nghị để tham khảo lấy ý kiến theo các mục trong đó. Có thay đổi gì mình sẽ thông báo sau.

3/ Các bạn bí thư và phó bí thư Chi đoàn lên Văn phòng Đoàn (lầu 1, dãy F) đăng kí ngày phê sổ Đoàn. Mình có gửi thông báo phê sổ Đoàn, các bạn đọc và làm theo nhé.
Một số lưu ý khi các bạn lên phê sổ Đoàn:
+ Thống kê lại số lượng sổ Đoàn của lớp mình.
+ Khi cắt phần nhận xét trong quyển sổ tay rèn luyện Đoàn viên các bạn nhớ ghi chú MSSV ở trên vì trong trang đó không có tên và MSSV của các bạn Đoàn viên.
+ Khi lên phê sổ Đoàn nhớ đem theo kết quả phân tích chất lượng Đoàn viên năm học vừa rồi để bổ sung vào các thông tin cần phê.

Xin cảm ơn.
http://09vlh1.wordpress.com

Thông báo từ BCH Đoàn Khoa
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Nộp sổ rèn luyện đoàn viên(rất quan trọng)
» Thông báo Công Trình Thanh Niên Chi Đoàn VLĐT09a
» Trang Web của Khoa Vật Lý Để Học MẤy Môn Đại Cương
» [Góp ý về việc thông báo các thông tin của lớp]
»  may do cua thay huan